![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434838936_3673018953014714_4221512081215172051_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434668813_3673018869681389_6974067669990522457_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434739612_3673018879681388_4626109207013694281_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/423225742_3673018893014720_3088248728142449710_n.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 06.30 น. ณ วัดราชบพิธสถิตมหาสีมาราม นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วย ดร.วันดี กุญชรยาคง จุลเจริญ นายกสมาคมแม่บ้านมหาดไทย นำคณะผู้บริหารระดับสูง หัวหน้าส่วนราชการระดับกรม หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงมหาดไทย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลแด่พระสงฆ์ และถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ในการนี้ นายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย นำคณะผู้บริหาร และพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมพิธีดังกล่าวด้วย