![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434674015_795398452633803_982051186773239920_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434686476_795398542633794_6460511570498020200_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434708819_795398569300458_2146922511274125095_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434865991_795398472633801_8908082121755924126_n.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 นายกิตติ ธีรสรเดช ผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดการน้ำเสีย เป็นผู้แทนองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมประชุมให้ความรู้การจัดการน้ำเสียชุมชน ชี้แจงการดำเนินงาน และรับฟังความคิดเห็นโครงการก่อสร้างศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำเทศบาลตำบลวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท ซึ่งได้รับการจัดสรรงบประมาณก่อสร้าง ในปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ บริเวณศูนย์เรียนรู้ชุมชนท่าศาลา เทศบาลตำบลวัดสิงห์ อำเภอวัดสิงห์ จังหวัดชัยนาท ผู้เข้ารับการประชุม ประกอบด้วยนายกเทศมนตรี และผู้บริหารเทศบาลตำบลวัดสิงห์ ประชาชน ชุมชน ผู้มีส่วนได้เสียจากการดำเนินโครงการฯ ผลการประชุมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย สามารถสร้างความเข้าใจและประโยชน์ของการมีศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ ตอบข้อซักถามและรับข้อคิดเห็นจากผู้เข้าร่วมประชุม อันจะเป็นประโยชน์ต่อการดำเนินโครงการต่อไป