![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438721764_3687481241568485_7230751274455496525_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438663242_3687481294901813_149368307930756031_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438695893_3687481211568488_6226427224775400633_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438734825_3687481221568487_3618585416270995715_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438808608_3687481284901814_5127784297231367662_n.jpg)
เมื่อวันที่ 21 เมษายน 2567 เวลา 16.30 น. องค์การจัดการน้ำเสีย โดยนายน้อย แก้วเศษ ผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขามุกดาหาร พร้อมพนักงาน เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตภาวนาเพื่อถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระขนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพราชสุดาฯ สยามราชกุมารี ซึ่งมีสามเณรภาคฤดูร้อน จำนวน 707 รูป ร่วมเจริญพระพุทธมนต์ โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร นายวรญาณ บุญณราช รองผู้ว่าราชการ ทั้ง 3 ท่าน หัวหน้าส่วนราชการ และประชาชนเข้าร่วมพิธีดังกล่าว