เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย นำโดยนายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย พร้อมผู้บริหารและพนักงาน ถวายแจกันดอกไม้เบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์ และร่วมลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร ณ พระที่นั่งอัมพรสถาน พระราชวังดุสิต
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขานนทบุรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. ท่าข้าม อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม จำนวน 30 คน ณ ศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ อบต.ลำโพ จังหวัดนนทบุรี
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขานนทบุรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. ท่าข้าม อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม จำนวน 30 คน ณ ศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ อบต.ลำโพ จังหวัดนนทบุรี