![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440394703_3693375150979094_7667813702147333932_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438825384_3693375130979096_6497216545609789917_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440571327_3693375147645761_663021411752248148_n.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดสมุทรปราการ นายกิตติ ธีรสรเดช ผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดการน้ำเสีย และนายสมเกียรติ แสงชัยสุคนธ์กิจ ผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาสมุทรปราการ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการจัดทำและติดตามประเมินผลแผนปฏิบัติการเพื่อการจัดการคุณภาพสิ่งแวดล้อมในระดับจังหวัด จังหวัดสมุทรปราการ และคณะอนุกรรมการกำกับดูแลและติดตามผลการดำเนินงานพื้นที่เขตควบคุมมลพิษ จังหวัดสมุทรปราการ โดยมีนายสุพจน์ ภูติเกียรติขจร รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธาน