![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438215920_3694267334223209_7599510993531420113_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438230290_3694268074223135_8908314776882843806_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438259378_3694267927556483_8079915814648676902_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438300894_3694267964223146_9138940609452930405_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438301679_3694268104223132_3925764835995538127_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438304169_3694267774223165_1028939080197353259_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440883891_3694267820889827_8386285492594013798_n.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00-10.30 น. องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากำแพงเพชร ร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยบูรณาการความร่วมมือส่วนราชการต่างๆ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น จิตอาสาพระราชทาน จิตอาสาภาคประชาชน และประชาชนทั่วไปร่วมกันทำความสะอาดบริเวณอุทยานประวัติศาสตร์กำแพงเพชร (บริเวณบ่อน้ำศักดิ์สิทธิ์บ่อสามแสน) เพื่อให้เกิดทัศนียภาพที่สวยงามเป็นระเบียบเรียบร้อย โดยมีนายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชรเป็นประธาน