วันที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาชะอำ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริหารส่วนตำบลวังยาว จังหวัดเลย เข้าเยี่ยมชมระบบบำบัดน้ำเสีย รวมทั้งหมด 90 คน โดยมีนายนาวิน จิตร์แก้ว รักษาการผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาชะอำ และพนักงาน ร่วมบรรยายให้ความรู้การบริหารจัดการระบบบำบัดน้ำเสีย ณ ห้องประชุมโรงปรับปรุงคุณภาพน้ำ
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขานนทบุรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. ท่าข้าม อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม จำนวน 30 คน ณ ศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ อบต.ลำโพ จังหวัดนนทบุรี
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขานนทบุรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต. ท่าข้าม อำเภอสามพราน จังหวัดนครปฐม จำนวน 30 คน ณ ศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ อบต.ลำโพ จังหวัดนนทบุรี