![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/426388979_3703222036661072_5027404332834339810_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438230555_3703223166660959_1438491811923996810_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438242180_3703222103327732_845066898171199423_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438255965_3703222483327694_8623436242073487410_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438263921_3703223233327619_601571042983611489_n.jpg)
เมื่อวันที่ 10 พฤษภาคม 2567 นายอมรชัย หิรัญรัตน์ รักษาการผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากระบี่ มอบหมายให้ นายศุภณัฐช์ หนูเเก้ว วิศวกร 5 เเละนางสาวศรีวิไล ทองขาว นายช่างเทคนิค 3 เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องใน “วันป่าชายเลนเเห่งชาติ” ซึ่งจัดขึ้นภายใต้เเนวคิด “สานพลังภาคีเครือข่ายความร่วมมือเพื่อการอนุรักษ์เเละใช้ประโยชน์ความหลากหลายทางชีวภาพบนป่าชายเลนอย่างยั่งยืน” โดยมี พล.ต.อ.พัชรวาท วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรีเเละรัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติเเละสิ่งเเวดล้อม (รมว.ทส.) นายสมศักดิ์ กิตติธรกุล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ เเละนายสมชาย หาญภักดีปฏิมา ผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี่ เป็นประธานในการจัดกิจกรรม ณ ห้องประชุมช้างเผือก องค์การบริหารส่วนจังหวัดกระบี่ อำเภอเมือง จังหวัดกระบี่