![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/435976390_3708635139453095_54678391925148668_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/436206216_3708635149453094_7228855680033722103_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/442503808_3708635136119762_6222307605142038882_n.jpg)
เมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น. ที่ห้องประชุมพระยาศรีสุนทรโวหาร (น้อย อาจารยางกูร) ชั้น1 ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา นายกิตติ ธีรสรเดช ผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดการน้ำเสีย แทนผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย ในฐานะอนุกรรมการฯ เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนแผนแม่บทการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำลุ่มน้ำบางปะกง ครั้งที่ 2 / 2567 โดยมีนายธเนศ ปลื้มคิด เป็นประธานการประชุม โดยมีอนุกรรมการจากภาคส่วนต่างๆ ทั้งภาครัฐ ภาคประชนผู้ใช้น้ำ เข้าร่วมการประชุม ผลการประชุมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย