![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445408772_3714732588843350_7268401938006727381_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445563779_3714732585510017_5204176734481038676_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446799129_3714732568843352_8646240988019591307_n.jpg)
เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2567 นายกิตติ ธีรสรเดช ผู้เชี่ยวชาญด้านการจัดการน้ำเสีย ได้รับมอบหมายให้เป็นผู้แทนองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาสิ่งแวดล้อม โครงการพัฒนาพื้นที่ลุ่มน้ำปากพนังอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ณ ห้องประชุม 202 ชั้น 2 อาคารกรมควบคุมมลพิษ โดยมีนายสุรินทร์ วรกิจธำรง รองอธิบดีกรมควบคุมมลพิษ เป็นประธานการประชุม ในที่ประชุมฝ่ายเลขานุการได้รายงานผลการดำเนินงานด้านการจัดการน้ำเสียของระบบบำบัดน้ำเสียขนาดเล็ก จำนวน 5 แห่ง ในพื้นที่โครงการพัฒนาพื้นที่ลุ่มน้ำปากพนังอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ที่ดำเนินงานโดยองค์การจัดการน้ำเสีย ผลการประชุมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย