![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445027002_3714821782167764_4672331056611412816_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445550839_3714821728834436_4587864927779340693_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446890647_3714821735501102_5688854606025420271_n.jpg)
วันที่ 27 พฤษภาคม 2567 นายอมรชัย หิรัญรัตน์ รักษาการผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาสงขลา มอบหมายให้นางสาวนิลลตา ภักดีวานิช เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ และคณะทำงานโครงการจิตอาสาพัฒนาคลองอู่ตะเภา ฟื้นฟู และแก้ไขปัญหาคลองสวยน้ำใส คนไทยมีสุข เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานการประชุม พร้อมทั้งมีหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสงขลา