![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446808947_3715431892106753_8285575843528709317_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446872348_3715431895440086_8140976993465641744_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446873117_3715431888773420_8933693512921277360_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446907638_3715431952106747_314952905820505374_n.jpg)
วันที่ 28 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมปลายพระยา ชั้น 6 ศาลากลางจังหวัดกระบี่ นายอมรชัย หิรัญรัตน์ รักษาการผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากระบี่ มอบหมายให้ นางสาวศรีวีไล ทองขาว นายช่างเทคนิค 3 เข้าร่วมประชุมขับเคลื่อนและติดตามนโยบายของรัฐบาลและการกิจสำคัญของกระทรวงมหาดไทย ประจำเตือนพฤษภาคม 2567 โดยมีนายอนุวรรตน์ โหมดพริ้ง รองผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี่ เป็นประธานในการประชุมและมีหัวหน้าหน่วยงานราชการที่เกี่ยวข้อง หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ในสังกัดกระทรวงมหาตไทยเข้า ร่วมประชุม