![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446951392_3715437978772811_714491727315437806_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445601816_829625315877783_8511500647818663134_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444456957_829625329211115_4666779736976782747_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444503658_829625319211116_3488917972896752610_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446998400_3715437905439485_863153577735012803_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446857594_3715437915439484_5364017068923445723_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446959845_3715438045439471_6458917224909007507_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446865094_3715438025439473_3025089973749452003_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446943671_3715437918772817_3969880254835055228_n.jpg)
วันที่ 29 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. ณ อุทยานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร พลอากาศเอก สถิตย์พงษ์ สุขวิมล ราชเลขานุการในพระองค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 มีนายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วย ดร.วันดี กุญชรยาคง จุลเจริญ นายกสมาคมแม่บ้านมหาดไทย คณะผู้บริหารระดับสูง หัวหน้าส่วนราชการระดับกรม หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงมหาดไทย และว่าที่ร้อยตรีพัฒนภูมิ อังศุสิงห์ ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการจัดเก็บรายได้ พร้อมพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าวด้วย