![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/436197673_3716866185296657_620348037033753215_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441508690_3716866201963322_1985730362726858946_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444776680_3716866205296655_2652751699641233850_n.jpg)
วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 เวลา 15.30-16.30 น. ที่อุทยานประวัติศาสตร์กำแพงเพชร องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากำแพงเพชร เข้าร่วมการติดตามการเตรียมความพร้อมในการประกอบพิธีอัญเชิญน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ ในงานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชรพร้อมด้วย นางสาวสุพัตรา คล้ายทิม รองผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร ลงพื้นที่สำรวจและเตรียมความพร้อมตามจุดสำคัญต่างๆ