![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445383043_3719044011745541_1382350757680178894_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446632429_3719043975078878_7248494882278610448_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441600085_3719043625078913_3723188959605187327_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444481786_3719044591745483_2037407666485373351_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445404140_3719045218412087_3920577213800860478_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445533980_3719045445078731_2549304316546030009_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446809631_3719045365078739_546706830182308155_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445226848_3719045481745394_1052410760372365002_n.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 06.30 น. ณ วัดราชบพิธสถิตมหาสีมาราม นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วย ดร.วันดี กุญชรยาคง จุลเจริญ นายกสมาคมแม่บ้านมหาดไทย นำคณะผู้บริหารระดับสูง หัวหน้าส่วนราชการระดับกรม หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วยคณะสมาคมแม่บ้านมหาดไทย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร และร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล จากนั้นได้ร่วมลงนามถวายพระพร ณ ศาลาสหทัยสมาคมในพระบรมมหาราชวัง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
ในการนี้ นายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย พร้อมผู้บริหารและพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมพิธีดังกล่าวด้วย