![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447297243_3719745295008746_2078661749093128674_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447638068_3719745211675421_2760776070254615016_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447634733_3719745285008747_5871408547565172273_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447302263_3719745208342088_8930178606734124295_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447539561_3719745308342078_1918361832385777567_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447631522_3719745375008738_1748431854056790828_n.jpg)
เมื่อวันที่ 3 มิถุนายน 2567 ณ บริเวณพระอุโบสถวัดแก้วโกรวาราม พระอารามหลวง อำเภอเมืองกระบี่ จังหวัดกระบี่ นายอมรชัย หิรัญรัตน์ และพนักงานสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากระบี่ ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 และเวลา 10.30 น. ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ซึ่งมีประชาชนจิตอาสากว่า 300 คน ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ อ่าวนางแลนด์มาร์ค หมู่ที่ 3 ตำบลอ่าวนาง อำเภอเมืองกระบี่ จังหวัดกระบี่ โดยมีนายสมชาย หาญภักดีปฏิมา ผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี่ เป็นประธานในการจัดกิจกรรมดังกล่าว