![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446788857_3720431631606779_378359233819152195_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447489305_3720431561606786_4503161866621973241_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444952189_3720431574940118_1532889316413370080_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441923866_3720431591606783_1265770138813064361_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445011149_3720431644940111_7776423978744359638_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444489771_3720431704940105_7294316969495379620_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445387059_3720431671606775_1828299993600351158_n.jpg)
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 8.30 น. นางสาวดวงใจ ขันธ์เครือ รักษาการผู้จัดการ สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขานครศรีธรรมราช มอบหมายให้นางสาวชลธิชา แซ่ลิ่ม วิศวกร 5 เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” ปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระขนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยร่วมปลูกต้นทองอุไร จำนวน 250 ต้น บริเวณถนนซอยสวนหลวงออก-ถนนพัฒนาการคูขวาง อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยนายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธาน มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งสิ้น 1,000 คน