![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445361173_3720672234916052_8405210353107671892_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447796540_3720672278249381_4202389024209225741_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447056889_3720672641582678_1265984800353747513_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/446940155_3720672341582708_7457894332806105772_n.jpg)
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 เวลา 15.30 น. นายสุเมธ ธีรนิติ ผู้ว่าราชการจังหวัดสิงห์บุรี เดินทางตรวจพื้นที่สระน้ำศักดิ์สิทธิ์ วัดโพธิ์เก้าต้น โดยมีนายอำเภอค่ายบางระจัน องค์การบริหารส่วนจังหวัดสิงห์บุรี สำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจังหวัดสิงห์บุรี สำนักงานจัดการน้ำเสียจังหวัดสิงห์บุรี สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดสิงห์บุรี สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดสิงห์บุรี ตัวแทนวัดโพธิ์เก้าต้น ร่วมติดตามความคืบหน้า บริเวณดังกล่าวมีกลุ่มจิตอาสาในพื้นที่ทำความสะอาดรอบบริเวณสระน้ำศักดิ์สิทธิ์
ณ บริเวณสระน้ำศักดิ์สิทธิ์วัดโพธิ์เก้าต้น
อำเภอค่ายบางระจัน จังหวัดสิงห์บุรี