![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447277899_3721495478167061_2441653978370065848_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447670997_3721495528167056_2452950370830255219_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447677924_3721495498167059_8919826054906520424_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/447867486_3721495438167065_3472272676191520617_n.jpg)
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 นางสาวสุภลักษณ์ เขียววงษ์จันทร์ นายช่างเทคนิค 5 จากองค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาบ้านเพ ได้รับมอบหมายให้เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการถ่ายทอดองค์ความรู้ด้านการเปลี่ยนแปลงสภาพภูมิอากาศจังหวัดระยอง และกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก ณ ห้องประชุมสุนทรภู่ โรงแรมสตาร์ คอนเวนชั่น ระยอง อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง โดยมี นายกัฬชัย เทพวรชัย รองผู้ว่าราชการจังหวัดระยอง เป็นประธานกล่าวเปิดการประชุม ซึ่งมีหน่วยงานราชการ และบริษัทเอกชนในพื้นที่จังหวัดระยองเข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก