![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0297_0.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0300_0.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0310_0.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0314_0.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0315_0.jpg)
วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การจัดการน้ำเสีย ชั้น 23 อาคารเล้าเป้งง้วน 1 นายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคลต่อหน้าเบื้องพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นพนักงานรัฐวิสาหกิจที่ดีและเป็นพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2567 เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 72 พรรษา 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ โดยมีคณะผู้บริหารและพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมพิธีอย่างพร้อมเพรียงกัน