![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-1.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-2.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-3.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-4.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-5.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-7.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-8.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-9.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/01/631203-6.jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2563 เวลา 05.30 น. ณ บริเวณหน้าศาลาว่าการกระทรวงมหาดไทย พลเอก อนุพงษ์ เผ่าจินดา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย (มท.1) นำคณะผู้บริหารและบุคลากรของหน่วยงานในสังกัดกระทรวงมหาดไทย เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ เนื่องในวันคล้ายวันสิ้นพระชนม์สมเด็จฯ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ องค์ปฐมเสนาบดีกระทรวงมหาดไทย ในการนี้ องค์การจัดการน้ำเสีย นำโดยนายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย (อจน.) พร้อมคณะผู้บริหารและพนักงาน อจน. เข้าร่วมในพิธีดังกล่าวด้วย