![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-11.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-21.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-31.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-41.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-51-1.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2020/07/630406-61.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน พ.ศ. 2563 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมราชสีห์ กระทรวงมหาดไทย นายฉัตรชัย พรหมเลิศ ปลัดกระทรวงมหาดไทย นำคณะผู้บริหารระดับสูงของกระทรวงมหาดไทย และรัฐวิสาหกิจในสังกัด ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
จากนั้น เวลา 09.30 น. ณ ศาลาสหทัยสมาคม พระบรมมหาราชวัง นายฉัตรชัย พรหมเลิศ ปลัดกระทรวงมหาดไทยคณะผู้บริหารระดับสูงของกระทรวงมหาดไทย และรัฐวิสาหกิจในสังกัด ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา (3 มิถุนายน พ.ศ. 2563) เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
ในการนี้ นายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสียได้เข้าร่วมพิธีลงนามถวายพระพร ด้วย