![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/261104191_6545514778855850_7712390112648025686_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/261337900_6545515772189084_2562781805626502311_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/261931506_6545514498855878_4686179617229875677_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/262025731_6545515165522478_1772631821107254294_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/262329704_6545514988855829_1222552501894926283_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/262435978_6545515415522453_4415262738070531956_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/262585408_6545515482189113_6886649396710427310_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2021/12/263012166_6545515938855734_1358064324309435892_n.jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2564 ณ บริเวณหน้าศาลาว่าการกระทรวงมหาดไทย พลเอก อนุพงษ์ เผ่าจินดา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย นำคณะผู้บริหารและบุคลากรของหน่วยงานในสังกัดกระทรวงมหาดไทย เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระอนุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ เนื่องในวันคล้ายวันสิ้นพระชนม์สมเด็จฯ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ องค์ปฐมเสนาบดีกระทรวงมหาดไทยเพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงพระองค์ท่านที่ได้ทรงบำเพ็ญประโยชน์ต่อประเทศชาตินานัปการ ในการนี้ องค์การจัดการน้ำเสีย นำโดยนายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย (อจน.) พร้อมคณะผู้บริหารและพนักงาน อจน. เข้าร่วมในพิธีดังกล่าวด้วย