![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240104.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240106.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240108.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240109.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240110.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240111.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240113.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240114.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240115.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240116.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/03/240103.jpg)
เมื่อวันที่ 25-26 มีนาคม 2565 คณะกรรมการองค์การจัดการน้ำเสีย ได้เดินทางไปประชุมคณะกรรมการองค์การจัดการน้ำเสีย ครั้งที่ 3/2565 ณ จังหวัดกระบี่ พร้อมทั้งตรวจเยี่ยมการดำเนินงานก่อสร้างศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ องค์การบริหารส่วนตำบลอ่าวนาง(เกาะพีพี )จังหวัดกระบี่ และการดำเนินงานบริหารจัดการระบบบำบัดน้ำเสียเทศบาลเมืองกระบี่ จังหวัดกระบี่
โดยคณะกรรมการองค์การจัดการน้ำเสียได้ให้คำแนะนำและข้อเสนอแนะ ในการก่อสร้างศูนย์บริหารจัดการคุณภาพน้ำ องค์การบริหารส่วนตำบลอ่าวนาง(เกาะพีพี )จังหวัดกระบี่เพื่อบรรลุผลสัมฤทธิ์ทั้งด้านการบริหารจัดการและการเสริมสร้างการมีส่วนร่วมในชุมชน รวมทั้งความรับผิดชอบต่อสังคมและสิ่งแวดล้อมขององค์การจัดการน้ำเสีย
นอกจากนี้ คณะกรรมการองค์การจัดการน้ำเสียยังได้มอบถังดักไขมันให้กับองค์การบริหารส่วนตำบลอ่าวนาง และได้มอบเครื่องผลิตออกซิเจนให้กับโรงพยาบาลเกาะพีพี รวมทั้งได้ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ ที่โรงปรับปรุงคุณภาพน้ำเทศบาลเมืองกระบี่อีกด้วย