![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/291944391_404977965009189_1961942511647655830_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/291971224_404978008342518_7023157516130093838_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/292072226_404977875009198_7914529599170175498_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/292149009_404977818342537_7515588103877167778_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/292152427_404977568342562_3019111191904680_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/292217454_404977921675860_311751418770206824_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2022/07/292280083_404977768342542_2579677498294702872_n.jpg)
วันที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 เวลา 07.00 น. ณ วัดราชบพิธสถิตมหาสีมาราม เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย นำคณะหัวหน้าส่วนราชการระดับกรม หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงมหาดไทย และหัวหน้าหน่วยงานในสังกัดสำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วยคณะสมาคมแม่บ้านมหาดไทย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรแด่พระสงฆ์ จำนวน 30 รูป และร่วมพิธีถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี โดยมีนายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย และว่าที่ร้อยตรีพัฒนภูมิ อังศุสิงห์ ผู้อำนวยการสำนักผู้อำนวยการ เข้าร่วมในพิธีด้วย