![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2023/07/357449442_642929424547374_4987387143505322528_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2023/07/357426863_642929524547364_3151215250731435436_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2023/07/357428699_642929357880714_1137416709146620268_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2023/07/357407632_642929344547382_1902735634516565218_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2023/07/357400515_642929414547375_6977282599498507194_n.jpg)
วันที่ 4 กรกฎาคม 2566 เวลา 06.30 น. ณ วัดราชบพิธสถิตมหาสีมาราม เขตพระนคร กรุงเทพมหานคร นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย นำคณะหัวหน้าส่วนราชการระดับกรม หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจในสังกัดกระทรวงมหาดไทย และหัวหน้าหน่วยงานในสังกัดสำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วยคณะสมาคมแม่บ้านมหาดไทย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรแด่พระสงฆ์ และร่วมพิธีถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี โดยมีนายอธิรักษ์ บุพจันโท รองผู้อำนวยการปฏิบัติการ พร้อมผู้บริหารและพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย เข้าร่วมพิธีดังกล่าวด้วย