![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434657066_3673778532938756_2700420498278517614_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434675332_3673778536272089_4931827658750605266_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434710778_3673778529605423_2085430226854507519_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434763784_3673778602938749_1329525049178040037_n.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 08.45 น. ณ ห้องประชุมสุดมงคลนายอมรชัย หิรัญรัตน์ ผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากระบี่และพนักงานเข้าร่วมกิจกรรม ถวายพระพรสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ และในวันอนุรักษ์มรดกไทย เป็นการเทิดพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โดยมี นายสมชาย หาญภักดีปฏิมา ผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี่เป็นประธาน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และหน่วยงานราชการต่างๆ เข้าร่วมในพิธี