![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/434874993_3679539369029339_1314823957411278225_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/437382198_3679539335696009_6154377209194623931_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/437347947_3679539072362702_3612751292908787858_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/437473864_3679539362362673_8358244015934296530_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/437553696_3679539005696042_436218805618552107_n-1.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากาญจนบุรี เข้าร่วมพิธีรดน้ำขอพร ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี และนายกเหล่ากาชาดจังหวัดกาญจนบุรี เนื่องในประเพณีวันสงกรานต์ จังหวัดกาญจนบุรี ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี (หลังใหม่) อำเภอเมืองกาญจนบุรี โดย ร้อยโท ทศพล ไชยโกมินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วย รศ.ดร.พญ.เรวิกา ไชยโกมินทร์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดกาญจนบุรี ให้พรแก่ผู้ที่มาร่วมรดน้ำขอพรในโอกาสประเพณีสงกรานต์ซึ่งถือว่าเป็นวันขึ้นปีใหม่ไทย