![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438241220_3692577687725507_1685340792606641037_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440883784_3692577204392222_4244122142709971328_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438230848_3692577277725548_3182963445150235640_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438263557_3692577667725509_5550927198492358227_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438305698_3692577701058839_3744839715551580783_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440126373_3692577164392226_3627802151281277054_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438301583_3692577777725498_1179298890329469812_n.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 07.00 น. องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากาญจนบุรี เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร ณ ศาลา 60 พรรษา มหาราช อำเภอเมืองกาญจนบุรี โดย ร้อยโท ทศพล ไชยโกมินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานในพิธี