![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441046434_810809741092674_3058036124345100249_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440951738_810809657759349_8428246795515211965_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440852665_810809784426003_5223262518923622788_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440943953_810809751092673_3917507034166725888_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440962023_810809811092667_786461486044426447_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440965705_810809824425999_4892014060258140131_n.jpg)
เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย โดยว่าที่ร้อยตรีพัฒนภูมิ อังศุสิงห์ ผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการจัดเก็บรายได้ พร้อมพนักงานองค์การจัดการน้ำเสีย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร โดยมี นายสุทธิพงษ์ จุลเจริญ ปลัดกระทรวงมหาดไทย พร้อมด้วย ดร.วันดี กุญชรยาคง จุลเจริญ นายกสมาคมแม่บ้านมหาดไทย เป็นประธานในพิธีฯ ณ วัดราชบพิธสถิตมหาสีมาราม ราชวรวิหาร เขตพระนคร กรุงเทพฯ