![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440860748_810814304425551_633916984587714232_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440928515_810814214425560_6754780213808345636_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440935852_810814301092218_1434090000866750431_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440938672_810814227758892_3944315321162870128_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440940733_810814281092220_5879546938985798403_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440974347_810814244425557_3046249215709484260_n.jpg)
เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย นำโดยนายชีระ วงศบูรณะ ผู้อำนวยการองค์การจัดการน้ำเสีย พร้อมผู้บริหารและพนักงาน ถวายแจกันดอกไม้เบื้องหน้าพระฉายาลักษณ์ และร่วมลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร ณ พระที่นั่งอัมพรสถาน พระราชวังดุสิต