![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441050154_3693202624329680_3138447976433858000_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440974862_3693202697663006_4725838023703916390_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440947328_3693202660996343_7529778127041968542_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440955484_3693202594329683_4177790342065679484_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441050268_3693202614329681_3788167261037640435_n.jpg)
เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567 องค์การจัดการน้ำเสีย โดยนางสาวศุทธวดี วีระพงษ์ ผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาสิงห์บุรี ร่วมประชุมหารือและสำรวจความเหมาะสมของพื้นที่ในการก่อสร้างระบบบำบัดน้ำเสียรวมของชุมชมแบบกลุ่มอาคาร (Cluster) และชี้แจงหลักเกณฑ์เงื่อนไขต่างๆ ในการบริหารจัดการขององค์การจัดการน้ำเสีย ให้แก่ผู้บริหารเทศบาลเมืองตาคลี จังหวัดนครสวรรค์ โดยมีนางเพลินพิศ ศรีภพ นายกเทศมนตรีเมืองตาคลี เข้าร่วมประชุมหารือและสำรวจความเหมาะสม ในครั้งนี้