![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440937168_3693317867651489_1228953865606532379_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/440973357_3693317810984828_1424805422906768912_n-1.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441022670_3693317800984829_1422311381888394902_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/441039844_3693317837651492_1436957072108687060_n.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 10.30 น. องค์การจัดการน้ำเสีย สำนักงานจัดการน้ำเสียสาขาแม่สอด ร่วมพิธีเปิดโครงการท้องถิ่นอาสา รักษ์น้ำ ป่าชุมชน ประจำปีงบประมาณ 2567 เพื่อฟื้นฟูและเพิ่มผลผลิตทรัพยากรสัตว์น้ำ ในแหล่งน้ำธรรมชาติ สร้างระบบนิเวศน์ให้มีความสมบูรณ์ โดยมีว่าที่ร.ต.ประเสริฐ ปวงละคร นายกเทศมนตรีนครแม่สอด เป็นประธานเปิดงาน ในงานมีแจกต้นไม้ให้แก่ผู้มาร่วมงาน จำนวน 1,000 ต้น และปล่อยปลาลงสู่ลำห้วยแม่สอด จำนวน 60,000 ตัว