![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/438241765_3709737366009539_3623016125801268660_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/444149985_3709737099342899_5222153378894138695_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445364443_3709737102676232_4427866626600905079_n.jpg)
![](https://wma.or.th/wp-content/uploads/2024/06/445376529_3709737356009540_8506381255724507577_n.jpg)
วันที่ 20 พฤษภาคม 2567 นายอมรชัย หิรัญรัตน์ รักษาการผู้จัดการสำนักงานจัดการน้ำเสียสาขากระบี่ มอบหมายให้นางสาวศรีวิไล ทองขาว นายช่างเทนิค 3 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการโครงการบรรพชาอุปสมบท เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาหกรอบ 28 กรกฎาคม ห้องประชุมพนมเบญจา ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดกระบี่ โดยมีนายสมชาย หาญกักดีปฏิมา ผู้ว่าราชการจังหวัดกระบี เป็นประธานการประชุม มีพระครูปลัดญาณพล ญาณปัญโญเจ้าคณะอำเภอปลายพระยา เลขานุการรองเจ้าคณะภาค 17 ผู้ช่วยเจ้าอาวาสวัดมหาธาตุวชิรมงคล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ร่วมกันประชุมหารือถึงการจัดโครงการบรรพชาอุปสมบทฯ